Trang chủ»Smart Tivi LG 50 inch 4K 50UQ7050PSA
Smart Tivi LG 50 inch 4K 50UQ7050PSA
Lượt xem : 492
Ưu điểm nổi bật của tivi Samsung UA43AU7002KXXV
  • Tivi có thiết kế tinh giản, sang trọng với màn hình phẳng viền mỏng 3 cạnh.
  • Kích thước màn hình là 43 inch phù hợp cho nhiều không gian sống.
  • Độ phân giải 4K cho hình ảnh rõ nét, chân thực.
5.000.000 đ
4.000.000 đ
Số lượng
  • Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật
  • Loại TiviSmart TV
  • Độ phân giải4K
  • Kích thước màn hình43 inch
  • Nguồn điện ápAC 100V - 240V/50Hz - 60Hz
  • Công suấtTiêu thụ (100W)
Công nghệ & Kết nối
  • Công nghệ âm thanhQ-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh, Adaptive Sound
  • Kết nốiBluetooth, LAN, Wifi
  • BluetoothBluetooth 4.2
  • Cổng HDMI3 cổng
  • Cổng xuất âm thanhOptical, eARC (ARC)
  • USB1 cổng
  • Tần số quét60Hz
  • Bộ xử lýBộ xử lý Crystal 4K
  • Công suất loa20W