Trang chủ»Google Tivi Xiaomi QLED 4K 100 inch Max 100 L100MA-MAXEA (ELA5690GL)
Google Tivi Xiaomi QLED 4K 100 inch Max 100 L100MA-MAXEA (ELA5690GL)
Lượt xem : 555
Ưu điểm nổi bật của tivi Samsung UA43AU7002KXXV
  • Tivi có thiết kế tinh giản, sang trọng với màn hình phẳng viền mỏng 3 cạnh.
  • Kích thước màn hình là 43 inch phù hợp cho nhiều không gian sống.
  • Độ phân giải 4K cho hình ảnh rõ nét, chân thực.
10.000.000 đ
7.000.000 đ
Số lượng
  • Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật
  • Loại TiviSmart TV
  • Độ phân giải4K
  • Kích thước màn hình43 inch
  • Nguồn điện ápAC 100V - 240V/50Hz - 60Hz
  • Công suấtTiêu thụ (100W)
Công nghệ & Kết nối
  • Công nghệ âm thanhQ-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh, Adaptive Sound
  • Kết nốiBluetooth, LAN, Wifi
  • BluetoothBluetooth 4.2
  • Cổng HDMI3 cổng
  • Cổng xuất âm thanhOptical, eARC (ARC)
  • USB1 cổng
  • Tần số quét60Hz
  • Bộ xử lýBộ xử lý Crystal 4K
  • Công suất loa20W
  • Cảm biến EcoCó
  • Số lượng loa2 loa
Tính năng
  • Tích hợp đầu thu KTSDVB-T2C
  • Hệ điều hànhTizen
  • Tiện íchChiếu màn hình điện thoại lên tivi, Điều khiển TV bằng điện thoại
Kích thước, trọng lượng
  • Kích thước có chân đế96.21cm x 62.97cm x 24.24cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế96.21cm x 56.61cm x 7.44cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng có chân đế6,8kg
  • Trọng lượng không chân đế6,7kg
  • Kích thước đóng góiNgang x cao x dày (107cm x 65cm x 14cm)
  • Trọng lượng bao bì9kg
Xuất xứ, Bảo hành
  • Năm ra mắt2022
  • Sản xuất tạiViệt Nam
  • Xuất xứ thương hiệuHàn Quốc
  • Bảo hành24 tháng
Sản phẩm liên quan
Smart Tivi LG 50 inch 4K 50UQ7050PSA- 20%
Smart Tivi LG 50 inch 4K 50UQ7050PSA
Google Tivi Xiaomi QLED 4K 100 inch Max 100 L100MA-MAXEA (ELA5690GL)- 30%
Smart tivi HD Coocaa 32 inch 32S3U+- 33%
Smart tivi HD Coocaa 32 inch 32S3U+